DIỄN ĐÀN GIAO THÔNG VÙNG TÂY BẮC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

DIỄN ĐÀN GIAO THÔNG VÙNG TÂY BẮC

Chào mừng bạn đến với diễn đàn

Trang ChínhGT-XDTìm kiếmLatest imagesUpload VideoUpload ẢnhUpload FileĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Similar topics
Top posters
qkhs.live
 MDW - Phần mềm tính toán móng đơn Vote_lcap MDW - Phần mềm tính toán móng đơn I_voting_bar MDW - Phần mềm tính toán móng đơn Vote_rcap1 
Admin
 MDW - Phần mềm tính toán móng đơn Vote_lcap MDW - Phần mềm tính toán móng đơn I_voting_bar MDW - Phần mềm tính toán móng đơn Vote_rcap1 
engineer0405
tuanthuasac
thhungus84
pviethuy
bienman
ducnhan1202
caobangdpv
nguyenminhthienbk
Nuôi Chuột
Latest topics
BÀI CA NGƯỜI KHẢO SÁT THIẾT KẾ GT
LK4R
 MDW - Phần mềm tính toán móng đơn Anhso-113941_zizu  MDW - Phần mềm tính toán móng đơn Site_logo  MDW - Phần mềm tính toán móng đơn Anhso-113456_cadviet  MDW - Phần mềm tính toán móng đơn Anhso-114735_tau
Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 20 người, vào ngày Sat May 30, 2020 1:07 pm
Statistics
Diễn Đàn hiện có 3580 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: pronguyenvt

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 3486 in 580 subjects
Dictionary
Dictionary Google

Share | 

MDW - Phần mềm tính toán móng đơn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Points Quality : 105675
Số lần được cảm ơn : 23

MDW - Phần mềm tính toán móng đơn Empty
Bài gửiTiêu đề: MDW - Phần mềm tính toán móng đơn    MDW - Phần mềm tính toán móng đơn I_icon_minitimeTue Oct 19, 2010 11:23 am

MDW là phần mềm tự động hoá phân tích thiết kế móng đơn bê tông cốt thép đưa ra kết quả cuối cùng là bản vẽ kỹ thuật thi công.

1. Nhập dữ liệu
- Xử lý các chỉ tiêu cơ lý của đất theo phương pháp thống kê xác xuất
- Đầy đủ các chỉ tiêu cơ lý đặc trưng của nền đất thông qua số liệu các mũi khoan khảo sát; các số liệu về tải trọng tác dụng lên móng, vật liệu cấu tạo làm móng.
2. Phân tích thiết kế
- Xác định (hoặc kiểm tra) kích thước của móng theo sức chịu tải của nền đất. Sức chịu tải của nền có thể tính theo R tiêu chuẩn hay khả năng chịu lực cực hạn (Terzagi).
- Tính toán móng theo trạng thái giới hạn về cường độ: xác định chiều cao của móng căn cứ vào điều kiện chọc thủng; xác định cốt thép trong móng căn cứ vào khả năng chịu uốn của móng
- Tính toán móng theo trạng thái giới hạn về biến dạng: xác định độ lún của móng theo phương pháp cộng lún các lớp phân tố. Người sử dụng có thể đặt một độ lún giới hạn, nếu trong thiết kế, độ lún tính toán lớn hơn giá trị cho phép, chương trình sẽ tự động tăng kích thước móng.
3. Thể hiện kết quả
- Đầy đủ các báo cáo thuyết minh về xác định sức chịu tải nền đất, các kết quả tính toán móng về cường độ, tính toán cốt thép, tính lún của móng.
- Tự động bố trí cốt thép trong móng; cho phép người sử dụng có thể điều chỉnh một cách linh hoạt.
- Bản vẽ cấu tạo móng bao gồm mặt bằng móng, các mặt cắt, biểu đồ tính lún của móng đơn
- Xuất bản vẽ sang môi trường AutoCAD dưới dạng *.DXF.

Bộ cài download tại [You must be registered and logged in to see this link.]

Được sửa bởi Admin ngày Mon Dec 27, 2010 7:19 pm; sửa lần 2.
https://taybac.1talk.net
pviethuy
Thành viên năng động
Thành viên năng động

Points Quality : 5203
Số lần được cảm ơn : 4

Bài gửiTiêu đề: Re: MDW - Phần mềm tính toán móng đơn    MDW - Phần mềm tính toán móng đơn I_icon_minitimeWed Oct 20, 2010 1:29 pm

Mình Huy nè Khánh ơi, hinh như phần mền diệt virut KIS phát hịên file patch là virut hay sao đó.
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: MDW - Phần mềm tính toán móng đơn    MDW - Phần mềm tính toán móng đơn I_icon_minitimeWed Oct 20, 2010 3:23 pm

Không có đâu, mình cài thử máy mình thấy chạy và không vấn đề gì. Chỉ tiếc là mình ít có cơ hội áp dụng.
dvtien25
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

Points Quality : 5035
Số lần được cảm ơn : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: MDW - Phần mềm tính toán móng đơn    MDW - Phần mềm tính toán móng đơn I_icon_minitimeWed Nov 10, 2010 11:19 am

A adim oi a chi e cach cai dat nhe,cam on a nhieu
dvtien25
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

Bài gửiTiêu đề: Re: MDW - Phần mềm tính toán móng đơn    MDW - Phần mềm tính toán móng đơn I_icon_minitimeWed Nov 10, 2010 11:36 am

crack MDW vua download ve la bi kis phat hien va die r a oi
tvgtyb08
Admin
Admin
tvgtyb08

Points Quality : 105179

Bài gửiTiêu đề: Re: MDW - Phần mềm tính toán móng đơn    MDW - Phần mềm tính toán móng đơn I_icon_minitimeWed Nov 10, 2010 12:11 pm

Bạn nên tắt Kis đi trước khi cài đặt, vì Kis nhận diện đó là Virut.
thhungus84
Thành viên năng động
Thành viên năng động

Points Quality : 5184

Bài gửiTiêu đề: Re: MDW - Phần mềm tính toán móng đơn    MDW - Phần mềm tính toán móng đơn I_icon_minitimeFri Nov 12, 2010 4:19 pm

CHAO MOI NGUOI EM MOI THAM GIA DIEN DAN,MONG MOI NGUOI GIUP DO EM TIM CRACK PHAN MEM T2K VÀ RDSUITE EM THAY RAT LA HAY.THANK
bongdemtrove1
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

Points Quality : 5045

Bài gửiTiêu đề: Re: MDW - Phần mềm tính toán móng đơn    MDW - Phần mềm tính toán móng đơn I_icon_minitimeFri Nov 12, 2010 5:33 pm

thhungus84 đã viết:
CHAO MOI NGUOI EM MOI THAM GIA DIEN DAN,MONG MOI NGUOI GIUP DO EM TIM CRACK PHAN MEM T2K VÀ RDSUITE EM THAY RAT LA HAY.THANK
ec mới tham gia mà xin rds và thep2k rồi
vanvuhai82
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

Points Quality : 5065
Số lần được cảm ơn : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: MDW - Phần mềm tính toán móng đơn    MDW - Phần mềm tính toán móng đơn I_icon_minitimeSat Nov 13, 2010 12:01 am

thân chào các bạn. Các bạn nào co patch cua VinaSAS v4.0.1 r va mcw cho mình với.mình rất cần các bạn àh. mail của mình là: [You must be registered and logged in to see this link.]
Xin cám ơn các bạn, chúc các bạn sức khoẻ.
pviethuy
Thành viên năng động
Thành viên năng động

Bài gửiTiêu đề: Re: MDW - Phần mềm tính toán móng đơn    MDW - Phần mềm tính toán móng đơn I_icon_minitimeSun Nov 14, 2010 9:15 am

vanvuhai82 đã viết:
thân chào các bạn. Các bạn nào co patch cua VinaSAS v4.0.1 r va mcw cho mình với.mình rất cần các bạn àh. mail của mình là: [You must be registered and logged in to see this link.]
Xin cám ơn các bạn, chúc các bạn sức khoẻ.
Mình cũng đang cần 2 chú này, AE nào có share với nha. Cảm ơn thật nhiều. Email:pviethuy@gmail.com
thhungus84
Thành viên năng động
Thành viên năng động

Bài gửiTiêu đề: Re: MDW - Phần mềm tính toán móng đơn    MDW - Phần mềm tính toán móng đơn I_icon_minitimeMon Nov 15, 2010 4:52 pm

minh cai mdw roi sao loi font thi minh lam the nao de ko bi loi font xin chi giup em voi cam on
thhungus84
Thành viên năng động
Thành viên năng động

Bài gửiTiêu đề: Re: MDW - Phần mềm tính toán móng đơn    MDW - Phần mềm tính toán móng đơn I_icon_minitimeTue Nov 16, 2010 4:43 pm

heeee thi em cung hoi de may anh chi giup do chu,sao ko tra loi em ve van den sua loi font trong mdw vay may anh
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: MDW - Phần mềm tính toán móng đơn    MDW - Phần mềm tính toán móng đơn I_icon_minitimeTue Nov 16, 2010 5:28 pm

Bạn chỉnh thử ở Properties xem, có thể chưa ai bị như thế nên không biết để trả lời bạn. Bạn đưa hết về Font VK Sans Serif thử xem. Mà bạn cài trên Win7 hay Win XP?
dvtien25
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

Bài gửiTiêu đề: Re: MDW - Phần mềm tính toán móng đơn    MDW - Phần mềm tính toán móng đơn I_icon_minitimeTue Nov 16, 2010 10:03 pm

bác Admin co bo cai+crack key cua RDSuite cho e xin 1bo với nhé.cám ỏn bác nhiều,e của e: [You must be registered and logged in to see this link.]
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: MDW - Phần mềm tính toán móng đơn    MDW - Phần mềm tính toán móng đơn I_icon_minitimeWed Nov 17, 2010 8:10 am

Cái này mình cũng không có đâu. Bác sang Zizu kiếm xem.
thhungus84
Thành viên năng động
Thành viên năng động

Bài gửiTiêu đề: Re: MDW - Phần mềm tính toán móng đơn    MDW - Phần mềm tính toán móng đơn I_icon_minitimeWed Nov 17, 2010 4:16 pm

em cai win xp ,anh co the huong dan em chut duoc ko cam on anh
tranhoc2008
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

Points Quality : 5105
Số lần được cảm ơn : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: MDW - Phần mềm tính toán móng đơn    MDW - Phần mềm tính toán móng đơn I_icon_minitimeThu Nov 18, 2010 10:25 am

Mình có hết rồi kể cả thép2k9+rdsuite
vanvuhai82
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

Points Quality : 5065
Số lần được cảm ơn : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: MDW - Phần mềm tính toán móng đơn    MDW - Phần mềm tính toán móng đơn I_icon_minitimeThu Nov 18, 2010 12:30 pm

chào bác tranhoc2008:
nếu bác có thì bác úp lên diễn đàn đi để cho anh em và những ai cần thì họ có cơ hội đựoc học tập với, vả lại diễn đàn là nơi học hỏi và là nơi chia sẽ tất cả nhũng gì mình có mà người ta chưa có được.nên mình nghĩ bác sẽ hiểu đựoc điều đó mà cho anh em có cơ hội đựoc tiếp xúc với mấy phần mềm đó.
thanhk's bác nhiều! Chúc bác có nhiều sức khoẻ và công việc luôn luôn tốt.
thhungus84
Thành viên năng động
Thành viên năng động

Bài gửiTiêu đề: Re: MDW - Phần mềm tính toán móng đơn    MDW - Phần mềm tính toán móng đơn I_icon_minitimeThu Nov 18, 2010 4:12 pm

cho minh xin phan mem thep 2k va rdsuite voi,co dip moi moi nguoi bua nhau heee,
vinhtx77
Cần tích cực tham gia thảo luận và viết bài

Points Quality : 4883

Bài gửiTiêu đề: Re: MDW - Phần mềm tính toán móng đơn    MDW - Phần mềm tính toán móng đơn I_icon_minitimeSat Nov 20, 2010 5:10 pm

Bác Admin có cái path của MBW - Phần mềm tính toán móng băng và MCW - Phần mềm tính toán móng cọc không? Cho anh em xin luôn. Em thấy cái MDW của bác được đấy! Cảm ơn bác nhiều !!!
tranhoc2008
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

Bài gửiTiêu đề: Re: MDW - Phần mềm tính toán móng đơn    MDW - Phần mềm tính toán móng đơn I_icon_minitimeSun Nov 21, 2010 1:00 pm

mình có hết rồi có cả rdsuite và thép2k9 nữa
vinhtx77

Bài gửiTiêu đề: Xin phần mềm xây dựng!!!    MDW - Phần mềm tính toán móng đơn I_icon_minitimeSun Nov 21, 2010 4:51 pm

tranhoc2008 đã viết:
mình có hết rồi có cả rdsuite và thép2k9 nữa

Thế thì bác cho anh em xin cái đường link download cái. Để cả nhà cùng vui...Cảm ơn bác nhiều!!!!
vinhtx77

Bài gửiTiêu đề: Re: MDW - Phần mềm tính toán móng đơn    MDW - Phần mềm tính toán móng đơn I_icon_minitimeSun Nov 21, 2010 4:54 pm

Tiêu đề: Re: MDW - Phần mềm tính toán móng đơn Today at 1:00 pm

--------------------------------------------------------------------------------

tranhoc2008
+
----
-mình có hết rồi có cả rdsuite và thép2k9 nữa

Bác "tranhoc2008" cho anh em xin cái đường link download !!! Cảm ơn bác nhiều!!!
tranhoc2008
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

Bài gửiTiêu đề: Re: MDW - Phần mềm tính toán móng đơn    MDW - Phần mềm tính toán móng đơn I_icon_minitimeMon Nov 22, 2010 5:42 pm

Mình không upload lên diễn đàn đâu bạn ạ , như bạn bongdemtrove1 nói không nên upload lên mạng chỉ nên cho nhau qua tin nhắn , mình thấy bạn đấy nói đúng đấy
pviethuy
Thành viên năng động
Thành viên năng động

Bài gửiTiêu đề: Re: MDW - Phần mềm tính toán móng đơn    MDW - Phần mềm tính toán móng đơn I_icon_minitimeMon Nov 22, 2010 7:23 pm

tranhoc2008 đã viết:
Mình không upload lên diễn đàn đâu bạn ạ , như bạn bongdemtrove1 nói không nên upload lên mạng chỉ nên cho nhau qua tin nhắn , mình thấy bạn đấy nói đúng đấy
Vậy Bác cho mình xin 1 bản rdsuite với nha. Mail of mình: [You must be registered and logged in to see this link.]
Cảm ơn thật nhiều!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: MDW - Phần mềm tính toán móng đơn    MDW - Phần mềm tính toán móng đơn I_icon_minitime

MDW - Phần mềm tính toán móng đơn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Xem thêm các bài viết khác cùng chuyên mục

-
Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next