DIỄN ĐÀN GIAO THÔNG VÙNG TÂY BẮC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

DIỄN ĐÀN GIAO THÔNG VÙNG TÂY BẮC

Chào mừng bạn đến với diễn đàn

Trang ChínhGT-XDTìm kiếmLatest imagesUpload VideoUpload ẢnhUpload FileĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Similar topics
Top posters
qkhs.live
Kế toán FAST  - Page 2 Vote_lcapKế toán FAST  - Page 2 I_voting_barKế toán FAST  - Page 2 Vote_rcap1 
Admin
Kế toán FAST  - Page 2 Vote_lcapKế toán FAST  - Page 2 I_voting_barKế toán FAST  - Page 2 Vote_rcap1 
engineer0405
tuanthuasac
thhungus84
pviethuy
bienman
ducnhan1202
caobangdpv
nguyenminhthienbk
Nuôi Chuột
Latest topics
BÀI CA NGƯỜI KHẢO SÁT THIẾT KẾ GT
LK4R
Kế toán FAST  - Page 2 Anhso-113941_zizu Kế toán FAST  - Page 2 Site_logo Kế toán FAST  - Page 2 Anhso-113456_cadviet Kế toán FAST  - Page 2 Anhso-114735_tau
Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 20 người, vào ngày Sat May 30, 2020 1:07 pm
Statistics
Diễn Đàn hiện có 3580 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: pronguyenvt

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 3486 in 580 subjects
Dictionary
Dictionary Google

Share | 

Kế toán FAST

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
win7
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

Points Quality : 5125
Số lần được cảm ơn : 3

Kế toán FAST  - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Kế toán FAST    Kế toán FAST  - Page 2 I_icon_minitimeFri Nov 12, 2010 10:27 am

First topic message reminder :

Hi! Thân chào các bạn. Để làm quen thì nhân dịp cuối năm anh chị các ngành nghề đều tất bật, vậy xin ra mắt và tặng 5 tên công ty FAST xịn. Các bà các chị và em có nhu cầu thì pm cho tôi nhá. Thân ái! Và chúc tất cả vui vẻ.

Tác giảThông điệp
pviethuy
Thành viên năng động
Thành viên năng động

Bài gửiTiêu đề: Re: Kế toán FAST    Kế toán FAST  - Page 2 I_icon_minitimeWed Nov 17, 2010 12:10 pm

win7 đã viết:
pviethuy đã viết:
Bạn WIN 7 ơi, sau khi mình cài FAST 2010 vào rồi, sau đó mình chạy file key của bạn gửi nhưng vẫn kg chạy được chương trình. Bắt phải nhập mã hiệu j đó mới cho vào chương trình. Mong Bác giúp với. Thanks!!

Nhất FAST, nhì SA, ba VỒ và bốn vọc. Pác dùng FAST tức là kế toán mà chẳng chịu vọc và tìm hiểu gì cả.
Vậy em tặng các bác luôn nè.
B1: Cài FA10 (9/9/2010): [You must be registered and logged in to see this link.]
B2: Crits xong đăng ký với mã 196190 Razz :
[You must be registered and logged in to see this link.]
B3: Bộ giáo trình full để vọc: [You must be registered and logged in to see this link.]

Và cuối cùng, tên công ty CP XD&TM 79 của bác đây:
Quá chi tiết, bác không làm được thì em chịu.
Cảm ơn Bác WIN7 đã hướng dẫn tận tình. Mình cảm ơn thật nhiều!
pviethuy
Thành viên năng động
Thành viên năng động

Bài gửiTiêu đề: Re: Kế toán FAST    Kế toán FAST  - Page 2 I_icon_minitimeWed Nov 17, 2010 12:12 pm

Admin đã viết:
***.
Bác Khánh cứ nói thế.hihi. Mình chỉ xin cho bộ phận kế toán thôi ah, mình chỉ biết làm bên XD thôi ah. Cảm ơn diễn đàn. Hôm nào mời Bác Khánh và Win 7 nhậu nhen.
bongdemtrove1
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

Bài gửiTiêu đề: Re: Kế toán FAST    Kế toán FAST  - Page 2 I_icon_minitimeWed Nov 17, 2010 12:55 pm

lol!

Được sửa bởi bongdemtrove1 ngày Tue Oct 09, 2012 6:58 pm; sửa lần 1.
pviethuy
Thành viên năng động
Thành viên năng động

Bài gửiTiêu đề: Re: Kế toán FAST    Kế toán FAST  - Page 2 I_icon_minitimeWed Nov 17, 2010 2:44 pm

win7 đã viết:
pviethuy đã viết:

***.
Đăng ký với mã 196190 kg được Bác WIN 7 ah
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Kế toán FAST    Kế toán FAST  - Page 2 I_icon_minitimeWed Nov 17, 2010 3:56 pm

Chẳng chuyên ngành chẳng biết dùng đau hết cả đầu. Lại ko có bản quyền. Chán chẳng muốn vọc
https://taybac.1talk.net
win7
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

Bài gửiTiêu đề: Re: Kế toán FAST    Kế toán FAST  - Page 2 I_icon_minitimeWed Nov 17, 2010 11:22 pm

Kỳ lạ thật! Tớ mày mò dùng FAST đâm ra quen quen giờ toàn tranh việc với kế toán của nhà. Cài y như vậy, đăng ký giống hệt và ko hề sai khác. Có dịp rảnh tớ trợ giúp trên Team cho. Đảm bảo không đc phi xe lên ăn thịt thú rừng với các bạn 1 tuần luôn Razz . À...diễn đàn có cao thủ lừng danh 4 phương như bongdemtrove tham gia thì OK beng béng luôn. Ko có gì là nhọc. Chỉ sợ mồm kêu trời. Và cơm xong rửa bát. Vẫn oai dũng choai choai Laughing
win7
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

Bài gửiTiêu đề: Re: Kế toán FAST    Kế toán FAST  - Page 2 I_icon_minitimeThu Nov 18, 2010 11:25 am

Quên mất, file đăng ký hình như có pas bạn ah. What a Face triệu chứng sắp về hưu đây. OK! Chúc OK!
vanvuhai82
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

Bài gửiTiêu đề: Re: Kế toán FAST    Kế toán FAST  - Page 2 I_icon_minitimeThu Nov 18, 2010 2:14 pm

thân chào bác win7.nhờ bác đưa password cho file đăng ký của bác mà mình mới dùng đươc, nhưng cho mình hỏi nếu dùng file của bác thì không đổi được tên công ty phải không bác.vì mình có dùng file excel để đổi tên, đổi thì được ma copy dãy số đó bỏ vào thư mục fatst phần đổi tên thì nó báo lỗi "không tìm thấy tên truy cập"
Bác có thể giải thích cho mình hiểu với nhé.
cám ơn bác nhiều và chúc bác có nhiều sức khoẻ để dành thời gian nhiều cho diễn đàn hơn.
win7
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

Bài gửiTiêu đề: Re: Kế toán FAST    Kế toán FAST  - Page 2 I_icon_minitimeThu Nov 18, 2010 4:56 pm

Đó là nghệ thuật Razz rảnh tớ chỉ cho
vanvuhai82
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

Points Quality : 5106
Số lần được cảm ơn : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Kế toán FAST    Kế toán FAST  - Page 2 I_icon_minitimeThu Nov 18, 2010 9:18 pm

bác win7 ơi, nick yahoo bác là gì vậy, bác chỉ giúp mình cài phần mềm kế toán đó đi. mình không thể đổi tên đươc
phamhqthanh
Cần tích cực tham gia thảo luận và viết bài

Points Quality : 4918
Số lần được cảm ơn : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Kế toán FAST    Kế toán FAST  - Page 2 I_icon_minitimeMon Nov 22, 2010 12:51 pm

Chào bác Win7, quả là oan gia ngỏ hẹp.
Bác xem trình tự cài đặt thế này có đúng không?
bongdemtrove1
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

Points Quality : 5086
Số lần được cảm ơn : 4

Bài gửiTiêu đề: Re: Kế toán FAST    Kế toán FAST  - Page 2 I_icon_minitimeMon Nov 22, 2010 1:29 pm

heeee lại gặp bác thanh bên đây nữa
cheers
win7
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

Bài gửiTiêu đề: Re: Kế toán FAST    Kế toán FAST  - Page 2 I_icon_minitimeMon Nov 22, 2010 2:32 pm

Mad thật là quả báo...quả báo... em lại gặp bác trên cao nguyên lộng gió này.
Cái video chậm quá em chưa xem đc, để tối em xem vậy.
Bác từ Nam vô đây chắc ADMIN ở đây chắc sẽ giữ bác lại đi săn và nướng thịt rùi ca hát đó. Đúng với sở đoản chuộng vui chơi của bác nhỉ? bounce
giaothongnet

Points Quality : 4918

Bài gửiTiêu đề: Re: Kế toán FAST    Kế toán FAST  - Page 2 I_icon_minitimeMon Nov 22, 2010 8:06 pm

[quote="phamhqthanh"]Chào bác Win7, quả là oan gia ngỏ hẹp.
Bác xem trình tự cài đặt thế này có đúng không?
Bác thanh ơi, bác úp cái tool ktvn10 len cho anh em trên diễn đàn đi bác để mấy anh em kế toán quèn có điều kiện được tiếp xúc với.chứ lương kế toán quèn không đủ tiền để mua phần mềm bản quyền dùng được bác ơi.xin chân thành cám ơn bác.
tc2007

Points Quality : 4916

Bài gửiTiêu đề: Re: Kế toán FAST    Kế toán FAST  - Page 2 I_icon_minitimeTue Nov 23, 2010 8:45 pm

Hehe! Lại có phần mềm hay! Miền Tây Bắc đây rùi! Các Pác làm tôi nhớ lại hồi làm đường ở Chiềng Đông, ngồi gõ máy tính trong văn phòng mà bụi mù mịt phải đeo khẩu trang, dùng phần mềm KTVN8 demo cứ hết 3 tháng chứng từ lại phải in sổ rồi xóa đi rồi nhập lại số dư đầu kỳ làm quý tiếp theo! nhớ lại nhiều kỷ niệm giờ lại thấy bồn chồn hết ruột gan mất rồi!..huhu....
Tặng các Pác bài thơ hồi xưa thay lời cảm ơn!

Hoa Ban trắng rộ bên triền núi
Ánh mắt em cười suối nước trong
Xe anh lướt gió xuôi triền dốc
Ngơ ngác...rơi ùm...ối!!!... mênh mông!!!

-TC-2004-

win7
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

Bài gửiTiêu đề: Re: Kế toán FAST    Kế toán FAST  - Page 2 I_icon_minitimeWed Nov 24, 2010 9:08 am

Oh, cái tình và cái tính tớ khoái Tây Bắc nên ngao sò ốc hến mang lên miền đất này gạ gẫm mong líu được tà áo mỏng nào đó...khekhe clown

Mênh mông thơm ngát miền đất hứa
Lòng em sao tựa suối nước mơ
Tình anh trượt dốc xuôi miền thẳm
Hoa ban hé nộ... ối!!!... khoan thai Razz
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Kế toán FAST    Kế toán FAST  - Page 2 I_icon_minitime

Kế toán FAST

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Xem thêm các bài viết khác cùng chuyên mục

-
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2